การเรียกบรรจุรอบต่อไป

หน้าแรก ฟอรั่ม กระดานถามตอบ (Webboard) การเรียกบรรจุรอบต่อไป

ติดป้ายกำกับ: 

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    Participant

ขอสอบถามครับ ทางกศจ.กาญ จะมีการเรียกบรรจุอีกไหมครับของรอบทั่วไปของปี 2561 ก่อนบัญชีจะหมดอายุ ก.ย 63(จะเรียกประมาณช่วงเดือนไหนครับ)

admin1admin1
    Keymaster

สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี จะเรียกบรรจุครูผู้ช่วยรอบต่อไป ในวันจันทร์ที่ 29 มิถุนายน 2563 ค่ะ สำหรับการบรรจุผู้ที่สอบขึ้นบัญชีของ กศจ.กาญจนบุรี ต้องเป็นไปตามตำแหน่งว่าง และความต้องการวิชาเอกของสถานศึกษาค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้